1. Dàn lạnh giấu trần nối ống gió điều hòa trung tâm Daikin VRV FXDQ20PDVE 7,500BTU
– Dàn lạnh Daikin VRV FXDQ20PDVE dòng giấu trần nối ống gió mỏng loại tiêu chuẩn của hệ thống điều hòa trung tâm VRV. Thiết kế của dàn lạnh mỏng, êm và có thể thay đổi áp suất tĩnh. Model FXDQ20 với chiều rộng 700mm phù hợp không gian trần hẹp như trần giật cấp.
2. THÔNG SỐ KỸ THUẬT:
| Tiêu chí | FXDQ20PDVE | FXDQ20PDVET |
| Bơm xả nước | Có sẵn | Chưa có |
| Công suất làm lạnh | 2.2kW / 7,500BTU | |
| Công suất sưởi ấm | 2.5kW / 8,500BTU | |
| Điện năng tiêu thụ làm lạnh/sưởi | 0.086kW / 0.067kW | 0.067kW / 0.067kW |
| Vỏ dàn lạnh | Thép mạ kẽm | |
| Lưu lượng gió | 8.0/7.2/6.4m3/min (rất cao/cao/thấp) | |
| Áp suất tĩnh ngoài | 30-10PA | |
| Độ ồn | 28/26/23dBA | |
| Kích thước (C*D*R) | 200*700*620mm | |
| Khối lượng dàn lạnh | 23kg | |
| Kết nối ống Lỏng/Hơi (đầu loe) | Ø6.4mm/Ø12.7mm | |
| Kết nối ống nước xả | VP20 (đường kính ngoài 26mm, đường kính trong 20mm) | |